Disgrifiad Cynnyrch
| Diamedr | 1mm-60mm |
| Ccyfarwyddyd | 1x7,1x19,1x37,6x7,6x9w,6x19,6x37,6x19s,6x36,6x26WS |
| Safonol | GB, DIN, EN, AISI, ISO, JIS, BS, ASTM |
| lleyg | R.H.R.L/R.H.L.L /L.H.R.L/L.H.L.L |
| Deunydd | dur carbon #60, #70, #72A, #80 |
| Craidd | CRAIDD FIBER neu CRAIDD DUR |
| T/S enwol | 1770N/mm2, 1960N/mm2, 2160N/mm2 |
| Iro | Melyn iro, iro du |
| Cod HS | 731210000 |
| Porthladd cludo | Porthladd Nantong ar gyfer FCL, porthladd Shanghai ar gyfer FCL neu LCL |
| Tymor talu | 30% ymlaen llaw gan T/T, y balans yn erbyn copi B/L; 100% L/C ar yr olwg; |
| Gorchymyn Min | 8mm-12mm-3000m,>12mm-2000m |
| Amser Cyflenwi | O fewn 45-50 diwrnod ar ôl adneuo |
| Pacio | Riliau pren haenog / Riliau pren solet |
Mae rhaff wifrau dur Nantong Shenwei Co., Ltd yn gyflenwr blaenllaw ym maes gweithgynhyrchu rhaffau gwifren dur yn Tsieina. Rydym yn arbenigo mewn cynhyrchu ystod eang o rhaffau gwifren ddur gan gynnwys rhaff wifrau dur Galfanedig, Ungalfanedig, Di-staen, PVC Haenedig, hefyd mae gennym slingiau a chynhyrchion cadwyn.

01
Sicrwydd Ansawdd
Mae'r holl ddeunydd crai a ddefnyddiwn yn cael ei archwilio gan reolaeth ansawdd proffesiynol. Gan ddechrau o luniad rhaff gwifren, cynhelir gwiriad ansawdd ar bob cam. Rydym yn archwilio'r cynnyrch yn llym yn unol â'r safon genedlaethol cyn ei anfon.
02
Profiad Cyfoethog
Mae gennym fwy na 30 mlynedd o brofiad mewn allforio i Ewrop, Ffrainc, De-ddwyrain Asia, ac ati Yn ogystal, gellir cynhyrchu'r cynhyrchion yn unol â phob math o safonau, megis GB, DIN, EN, ASTM, ac ati.
03
Tîm Technegol Proffesiynol
Wedi'i sefydlu ym mis Mehefin 1994, cwmni stoc modern gyda chyfalaf cofrestru o 8.88 miliwn. Mae'n berchen ar 400 o weithwyr medrus iawn a 48 o dechnegwyr o safon. Mae gan ein ffatri dros 150 o offer cynhyrchu ar gyfer lluniadu gwifren, troelli, uniadu, galfaneiddio a phrosesu trin gwres. Ar ben hynny, mae ganddo fwy na 10 o offer rheoli ansawdd i fonitro'r llif cynhyrchu a sicrhau ansawdd y cynnyrch. Defnyddir gosodiadau gwaredu carthion hefyd i fodloni gofynion diogelu'r amgylchedd.
04
Amryw Mathau
Gall ein rhaffau fod o wahanol fathau i weddu i'ch gwahanol anghenion, gan gynnwys rhaffau gwifren dur ungalfanedig a galfanedig, rhaffau gwifren dur wedi'u gorchuddio â PVC, rhaffau gwifren dur di-staen, ac ati. Gellir ei gynhyrchu mewn diamedrau o 1mm i 60mm i ddiwallu gwahanol anghenion y farchnad. Gallwn hefyd addasu cynhyrchion yn unol â gofynion cwsmeriaid.
Paramedrau Cynhyrchion


FAQ
C: Pa gynhyrchion ydych chi'n eu cyflenwi?
C: Pa fathau o offer cynhyrchu proffesiynol sydd gennych chi yn eich ffatri?
C: A ydych chi'n gwmni masnachu neu'n wneuthurwr?

Tagiau poblogaidd: rhaff wifrau dur galfanedig wedi'u gorchuddio â pvc 6x7+cebl fc, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, dyfynbris, a wnaed yn Tsieina




