Gwybodaeth Sylfaenol.
Model RHIF: 6X7+FC
Deunydd: Dur Carbon
Cryfder Tynnol Enwol: 1570MPa, 1770MPa, 1870MPa, 1970MPa
Craidd: Fiber Craidd
Pecyn: mewn Riliau Pren
OEM: Derbyn
Sampl: Ar gael
Rhif Carbon: 60#45#
Iro: Saim Melyn/Du
Pecyn Cludiant: ar y Môr mewn Cynhwysydd
Manyleb: 1mm-60mm
Nod Masnach: SHENWEI
Tarddiad: Tsieina
Cod HS: 7312100000
Cynhwysedd Cynhyrchu: 20000 Ton / Blwyddyn
Disgrifiad o'r Cynnyrch
Manylion cyflym:
| Diamedr | 1mm-60mm |
| Ccyfarwyddyd | 1x7,1x19,1x37,6x7,6x9w,6x19,6x37,6x19s,6x36,6x26WS |
| Safonol | GB, DIN, EN, AISI, ISO, JIS, BS, ASTM |
| lleyg | R.H.R.L/R.H.L.L /L.H.R.L/L.H.L.L |
| Deunydd | dur carbon #60, #70, #72A, #80 |
| Craidd | CRAIDD FIBER neu CRAIDD DUR |
| T/S enwol | 1770N/mm2, 1960N/mm2, 2160N/mm2 |
| Iro | Iro melyn, iro du |
| Cod HS | 731210000 |
| Porthladd cludo | Porthladd Nantong ar gyfer FCL, porthladd Shanghai ar gyfer FCL neu LCL |
| Tymor talu | 30% ymlaen llaw gan T/T, y balans yn erbyn copi B/L; 100% L/C ar yr olwg; |
| Gorchymyn Min | 8mm-12mm-3000m,>12mm-2000m |
| Amser Cyflenwi | O fewn 45-50 diwrnod ar ôl adneuo |
| Pacio | Riliau pren haenog / Riliau pren solet |
Beth yw dur di-staen anfagnetig:
Dur gwrthstaen di-magnetig a dur gwrthstaen magnetig nid yw'r dull hwn yn wyddonol.
Ni ellir magnetized dur di-staen austenitig ar ôl y driniaeth toddi solet, fodd bynnag, ni ellir magnetized bloc o ddur di-staen ar ôl dadffurfiad gan rymoedd allanol.
A siarad yn gyffredinol, ni ellir gofyn i ddur di-staen nicel uchel yn aml yn arddangos allanol gael ei magnetized, a dur di-staen nicel isel yn aml yn arddangos allanol yn hawdd i'w magnetized, dylai nicel uchel fod yn ymwrthedd cyrydiad dur di-staen gall fod yn rym mewnol cymharol uchel, di-staen nicel isel gallu gwrthsefyll cyrydiad dur yn gymharol isel.
Felly, nid yn ddigon llym:
Mae ymwrthedd cyrydiad dur di-staen anfagnetig yn gymharol uchel, ond mae'n anodd ei galedu.
Mae ymwrthedd cyrydiad dur di-staen magnetig yn gymharol isel. Ond efallai y bydd y cynhwysedd yn cael ei galedu.
Siart llif cynnyrch:

Disgrifiad o'r cynnyrch:
Mae rhaff wifrau dur yn y diwydiant pysgota fel arfer yn destun colledion ffrithiant mawr.
Yn ôl nodweddion amgylchedd defnydd pysgodfeydd, mae SHENWEI yn cynnig dau fath o rhaffau ar gyfer y diwydiant pysgota: pysgota arfordirol, treillio a physgota Seine. Rydym yn defnyddio gwifren ddur galfanedig cryfder tynnol uchel yn Nosbarth A neu Ddosbarth B i wella ymwrthedd cyrydiad y rhaff.
Y cystrawennau yn bennaf yw 6x24,6X19S,6X19W,6X36WS, ac ati, sydd â chryfder tynnol uchel a hydwythedd rhagorol a gwrthsefyll traul. Gellir cywasgu gwifren ddur hefyd i leihau traul pwli.
Llun cynnyrch

Cyfansoddiad cemegol ar gyfer dur di-staen:
|
Gradd |
C% |
N % |
Cr % |
P% |
S% |
Si% |
M% |
Mo% |
|
AISI304 |
Llai na neu'n hafal i 0.08 |
Llai na neu'n hafal i 8-10.5 |
Llai na neu'n hafal i 18-20 |
Llai na neu'n hafal i 0.045 |
Llai na neu'n hafal i 0.03 |
Llai na neu'n hafal i 0.75 |
Llai na neu'n hafal i 2 |
|
|
AISI304L |
Llai na neu'n hafal i 0.03 |
Llai na neu'n hafal i 8-10.5 |
Llai na neu'n hafal i 18-20 |
Llai na neu'n hafal i 0.045 |
Llai na neu'n hafal i 0.03 |
Llai na neu'n hafal i 0.75 |
Llai na neu'n hafal i 2 |
|
|
AISI316 |
Llai na neu'n hafal i 0.08 |
Llai na neu'n hafal i 10-14 |
Llai na neu'n hafal i 16-18 |
Llai na neu'n hafal i 0.035 |
Llai na neu'n hafal i 0.03 |
Llai na neu'n hafal i 1 |
Llai na neu'n hafal i 2 |
2-3 |
|
AISI316L |
Llai na neu'n hafal i 0.03 |
Llai na neu'n hafal i 10-14 |
Llai na neu'n hafal i 16-18 |
Llai na neu'n hafal i 0.035 |
Llai na neu'n hafal i 0.03 |
Llai na neu'n hafal i 1 |
Llai na neu'n hafal i 2 |
2-3 |
Pecyn a llwytho:
Paled pren, rîl pren, casys pren i gyd ar gael.mainly yn ôl eich gofynion a hyd y rhaffau.



FAQ:
C: A allaf ymweld â'ch ffatri?
A: Ydw. Mae llawer o gwsmeriaid domestig a rhyngwladol yn ymweld â'n ffatri bob blwyddyn. Rydym wedi lleoli yn Ninas Nantong, Talaith Jiangsu, dim ond 2 awr y mae'n ei gymryd o faes awyr Shanghai.
C: Beth yw ansawdd eich cynhyrchion?
A: Rydyn ni bob amser yn talu mwy o sylw i ansawdd y cynnyrch, ac mae gennym lawer o reolaeth ansawdd cyn i ni wneud y cludo, felly fe allech chi fod yn dawel eich meddwl gyda'r ansawdd yn hollol.
C: Ai'ch pris chi yw'r gorau yn Nantong?
A: Nid ein pris yw'r drutaf na'r rhataf yn Nantong, y gallwn addo mai ein pris yw'r un cost-effeithiol. Gallwn gyflenwi ansawdd da a gwasanaeth gyda phris cystadleuol.
Efallai y gall rhai ffatrïoedd bach roi pris is i chi, ond nid oes ganddynt unrhyw arolygiad ar gyfer eu hansawdd. Os ydych chi'n cwyno am y broblem ansawdd ar ôl derbyn y nwyddau, efallai na allant roi unrhyw iawndal i chi.
Tagiau poblogaidd: ceblau galfanedig trydanol 6x7+fc, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, dyfynbris, a wnaed yn Tsieina



