Paratowch i brofi'r perfformiad rhaff wifren yn y pen draw gyda'n rhaff wifren anhygoel 35WX7! Mae'r campwaith galfanedig dip poeth - hwn wedi'i gynllunio i fynd â'ch prosiectau i uchelfannau newydd, gan ddarparu cryfder diguro, gwydnwch, ac amddiffyniad rhag cyrydiad. Ffarwelio â phryderon am amgylcheddau heriol - Mae ein rhaff wifren wedi eich gorchuddio!
Ond nid dyna'r cyfan - Mae ein rhaff wifren 35wx7 wedi'i gwneud o ben - o - y llinell - AISI 316 Dur Di -staen, gan sicrhau cryfder uwch ac ymwrthedd i gyrydiad. Mae fel cael archarwr ar eich ochr chi, yn barod i fynd i'r afael ag unrhyw gais morol neu awyr agored yn rhwydd. P'un a ydych chi'n gweithio ar gwch, doc, neu unrhyw brosiect arall sy'n gofyn am raff wifren anodd a dibynadwy, edrychwch dim pellach!
A dyma’r ceirios ar ben - Daw ein rhaff wifren gyda gorchudd PVC sy’n darparu haen ychwanegol o amddiffyniad rhag sgrafelliad, lleithder, a ffactorau allanol eraill. Mae hyn yn golygu nid yn unig y bydd eich rhaff wifren yn para'n hirach, ond bydd hefyd yn perfformio'n ddibynadwy mewn unrhyw sefyllfa. Mae'n gyfuniad perffaith o gryfder a gwydnwch!
Hyblygrwydd a chryfder uchel yw enw'r gêm gyda'n rhaff wifren 35WX7. Mae wedi'i gynllunio i fod yn hynod hyblyg, gan wneud trin a gosod yn awel. Ond peidiwch â gadael i'w hyblygrwydd eich twyllo - Mae'r rhaff wifren hon hefyd yn anhygoel o gryf, gydag uchafswm llwyth - yn dwyn capasiti a fydd yn eich gadael mewn parchedig ofn. Dyma'r gorau o ddau fyd!
Gyda opsiynau hyd amrywiol ar gael, gan gynnwys 10m a 50m, mae ein rhaff wifren yn barod i fodloni'ch gofynion penodol. P'un a ydych chi'n gweithio ar brosiect graddfa - bach neu gymhwysiad graddfa mawr -, rydyn ni wedi rhoi sylw ichi. Mae'n amlochredd ar ei orau!
A pheidiwch ag anghofio am yr ystod eang o gymwysiadau y mae ein rhaff wifren yn berffaith ar eu cyfer. O adeiladu i weithgynhyrchu i gludiant, mae ein rhaff wifren yn ddeunydd adeiladu dibynadwy y gellir ei ddefnyddio ar gyfer ceblau, sgriwiau, bolltau, a chymaint mwy. Mae'n rhaid i - gael ar gyfer gweithwyr proffesiynol a selogion DIY fel ei gilydd!
Fel cyflenwr dibynadwy ar gyfer archfarchnadoedd, rydym yn ymfalchïo mewn sicrhau bod ein rhaff wifren yn cwrdd â'r safonau o'r ansawdd uchaf. Gallwch ymddiried mai ein rhaff wifren 35WX7 yw'r fargen go iawn - yn wydn, yn ddibynadwy, ac wedi'i hadeiladu i bara. Mae'n bryd mynd â'ch prosiectau i'r lefel nesaf gyda'n rhaff wifren anhygoel!
Peidiwch â cholli allan ar y cyfle anhygoel hwn - Sicrhewch eich dwylo ar ein rhaff wifren 35WX7 heddiw a phrofwch y gwahaniaeth i chi'ch hun. Ymddiried ynom, ni chewch eich siomi!
| Safonol | Prydain Fawr, Din, En, Aisi, ISO, JIS, BS, ASTM |
| Ddodwyon | R.H.R.L/L.H.R.L |
| Materol | Dur Carbon #70, #72A |
| Craidd | Craidd dur a chraidd ffibr |
| T/s enwol | 1570N/MM2, 1770N/MM2,1960N/MM2, 2160N/MM2 |
| Cod HS | 731210000 |
| Porthladd cludo | Porthladd Nantong ar gyfer FCL, Porthladd Shanghai ar gyfer FCL neu LCL |
| Tymor Taliad | 30% wedi'i ddatblygu gan T/T, y balans yn erbyn copi B/L; 100% L/C ar yr olwg; 30%,, 100% |
| Gorchymyn Min | 3000m |
| Pacio | Riliau pren haenog/ riliau pren solet/ coiliau meddal neu ryw bacio arbennig. |

| Safonol | Prydain Fawr, Din, En, Aisi, ISO, JIS, BS, ASTM |
| Ddodwyon | R.H.R.L/L.H.R.L |
| Materol | Dur Carbon #60, #70, #72A |
| Craidd | Craidd dur a chraidd ffibr |
| T/s enwol | 1570N/MM2, 1770N/MM2,1960N/MM2, 2160N/MM2 |
| Cod HS | 731210000 |
| Porthladd cludo | Porthladd Nantong ar gyfer FCL, Porthladd Shanghai ar gyfer FCL neu LCL |
| Tymor Taliad | 30% wedi'i ddatblygu gan T/T, y balans yn erbyn copi B/L; 100% L/C ar yr olwg; 30%,, 100% |
| Gorchymyn Min | 3000m |
| Pacio | Riliau pren haenog/ riliau pren solet/ coiliau meddal neu ryw bacio arbennig. |
Tagiau poblogaidd: Teclyn Teclyn Rhaff Gwifren Ddur 305m wedi'i Galfaneiddio â RHR L Lay 35WX7, China, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, dyfynbris, a wnaed yn Tsieina




