Gwybodaeth Sylfaenol.
Model RHIF: 6x12+7FC
Deunydd: Dur Carbon
Cryfder Tynnol Enwol: 1570MPa, 1770MPa, 1870MPa, 1960MPa
Craidd: Fiber Craidd
Pecyn: mewn Riliau Pren
OEM: Derbyn
Sampl: Ar gael
Rhif Carbon: 60#45#
Iro: Saim Melyn/Du
Pecyn Cludiant: ar y Môr mewn Cynhwysydd
Manyleb: 3mm-32mm
Nod Masnach: SHENWEI
Tarddiad: Tsieina
Cod HS: 7312100000
Cynhwysedd Cynhyrchu: 20000 Ton / Blwyddyn
Disgrifiad o'r Cynnyrch
Manylion cyflym:
| Diamedr | 6mm-44mm |
| Ccyfarwyddyd | 6x12+7FC |
| Safonol | GB, DIN, EN, AISI, ISO, JIS, BS, ASTM |
| lleyg | R.H.R.L/R.H.L.L /L.H.R.L/L.H.L.L |
| Deunydd | dur carbon #60, #70, #72A, #80 |
| Craidd | CRAIDD FIBER neu CRAIDD DUR |
| T/S enwol | 1570N/mm2, 1770N/mm2, 1960N/mm2 |
| Iro | Melyn iro, iro du |
| Cod HS | 731210000 |
| Porthladd cludo | Porthladd Nantong ar gyfer FCL, porthladd Shanghai ar gyfer FCL neu LCL |
| Tymor talu | 30% ymlaen llaw gan T/T, y balans yn erbyn copi B/L; 100% L/C ar yr olwg; |
| Gorchymyn Min | 8mm-12mm-3000m,>12mm-2000m |
| Amser Cyflenwi | O fewn 45-50 diwrnod ar ôl adneuo |
| Pacio | Riliau pren haenog / Riliau pren solet |
Proses gynhyrchu rhaff wifrau dur
Cam 1: Gwneud y wifren. Mae'r deunydd crai ar gyfer cynhyrchion gwifren yn cael ei gyflenwi gan felinau dur. Mae'r biledau'n cael eu gwneud yn wialen wifren trwy'r broses rolio poeth.
Cam 2: Triniaeth wyneb gwialen gwifren. Mae rhwd a graddfeydd yn cael eu tynnu oddi ar wyneb y wialen wifren. Mae'r gorchudd wyneb gwialen gwifren yn hwyluso lluniadu.
Cam 3: Lluniad cyntaf. Ar ôl y driniaeth descaling a gorchuddio wyneb, bydd y wialen wifren yn mynd i'r lluniad cyntaf, lle bydd yn cael ei dynnu i'r diamedr gofynnol, gan arwain at wifren lled-orffen gyda phriodweddau mecanyddol sy'n addas ar gyfer y cais. Yna bydd y wifren yn cael ei thrin â gwres i hwyluso'r lluniad.
Cam 4: Arlunio eto i gael y wifren o'r diamedr gofynnol.
Cam 5: Gwneud llinynnau, cyfuno'r gwifrau dur wedi'u tynnu yn un llinyn.
Cam 6: Cyfunwch y llinynnau ar gyfer rhaff yn ôl strwythur y rhaff wifrau.
Siart llif cynnyrch:

Trawstoriadau nodweddiadol o raff dur:

Pecyn a llwytho:
Paled pren, rîl pren, casys pren i gyd ar gael.mainly yn ôl eich gofynion a hyd y rhaffau.



FAQ:
Q: Oes gennych chi unrhyw dystysgrifau?
A: Ydym, nid yn unig y mae gennym dystysgrifau a gydnabyddir yn rhyngwladol megis API, CE, ISO9000, ac ati Rydym hefyd wedi ennill llawer o anrhydeddau a gwobrau domestig.
Q: Beth yw deunydd y gallwch ei gyflenwi?
A: Gallwn gyflenwi nwyddau mewn llawer o ddeunyddiau crai, megis 45 # dur carbon, 60 # dur carbon, 304 dur gwrthstaen, 316 dur gwrthstaen a dur gwrthstaen 316L, ac ati.
C: Pa delerau talu ydych chi'n eu derbyn?
A: Ar gyfer cydweithrediad tro cyntaf, rydym yn derbyn rhagdaliad o 30% a thaliad 70% cyn ei anfon. Rydym hefyd yn derbyn 100% L / C ar yr olwg.
Tagiau poblogaidd: cebl dur ungalfanedig 6x12+7fc 1000m din, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, dyfynbris, a wnaed yn Tsieina





